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FOMU YA KUJIUNGA
NA
KUNUNUA HISA




Naomba kujiunga na Moringa and Herbals Cooperative
Industries kama mwanachama na mwekezaji kulingana
na katiba na masharti ya MWCS pamoja na Bylaws na
taratibu za Moringa and Herbals Cooperative Industries.
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DECLARATION /TAMKO

T najiunga
na kuwekeza mtaji wa Shs: ...
ndani ya MORINGA AND HERBALS COOPERATIVE
INDUSTRIES kwa hiari yangu mwenyewe. Naahidi kutii
kanuni na sera.

VIGEZO VYA MWEKEZAJI

SIFA ZA MWEKEZAJI

1. Awe mtanzania.

Awe na akili timamu.

Awe na umri wa miaka 18 na kuendelea.

Awe hajawahi kufungwa kwa kosa la jinai.

Awe tayari kununua hisa zenye thamani ya

Shs. 1,500,000/= au zaidi.

6. Awe tayari kufuata katiba na masharti ya MWCS
pamoja na Bylaws na Kanuni za MHCI.

7.  Asitoe siri za MHCl alizopata kuzijua.

8. Awe tayari kulinda hadhi na muonekano wa
MWCS na MHCI.

ik wWwnN



9.  Awe tayari kutetea maslahi na mali za MWCS na MHCI.
10. Asiwe na shughuli inayofanana na ya MHCI

HAKI ZA MWEKEZAJI

1. Kupata gawio la ziada (faida) inayotokana na
biashara ya MHCI kwa uwiano wa hisa zake.

2. Haki zote zinazotolewa na katiba na masharti ya
MWCS na Bylaws za MHClI pamoja na maamuzi
mbalimbali ya Bodi.

3. Kuchaguauongozi wa MHCl na kuchaquliwa kuwa
kiongozi.

4.  Kuhudhuria mkutano mkuu wa MWC.

5. Kupatiwa taarifa za mwenendo wa biashara.

6. Kutoa maoni, mawazo yako kuhusu jambo lolote

linalohusu MHCI.

WAJIBU WA MWEKEZAJI

1.  Kununua hisa, kulipa kiingilio na Ada za kila mwezi
za MWCS.

2. Kuwajibika kulingana na katiba, masharti, Bylaws
na kanuni mbalimbali za MHCI na bodi.



KUONDOLEWA MWEKEZAJI

1.

Mwekezaji akipoteza sifa za kuwa mwanachama
ataondolewa na bodi ya MWCS.

Mwekezaji asipotimiza wajibu wake kulingana na
kanuni, katiba na masharti ya MWCS ataondolewa
na Bodi ya MWCS.

Nafasi ya kujitetea itatolewa kablaya uamuzi wa
mwisho.

KUONDOKA, KUJITOA KWA HIARI

1.  Mwekezaji anaruhusiwa kujitoa MWCS na MHCl kwa
sababu zake binafsi kwa kutoa notisi ya siku 60 na
atalipwa stahiki zake kulingana na kanuni, katiba
na masharti ya MWCS pamoja na Bylaws za MHCI.

KURUDI/KURUDISHWA

1. Mwekezaji anaweza kurudishwa na bodi atakapo

omba msamaha na kuomba kurudishwa kwa
maandishi.



TAMKO

kwa hiyari yangu mwenyewe naahidi kutii kanuni na sera
za MWCS na MHCI. Kwa kutia saini hapa nimekubali
kuzingatia vigezo vyote, Katiba na Masharti ya MWCS
pamoja na Bylaws na kanuni za uwekezaji za MHCI.
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